Yumeya Furniture - Itace Hatsi Karfe Commercial Dining Kujeru Manufacturer & Mai bayarwa Don Kujerun Otal, Kujerun taron & Ƙarfafa dabam
Kujerar Yumeya, tare da zane da wurin zama wanda ya dogara da ka'idodin ergonomics, an yi shi ne daga beech mai ƙarfi (FSC) wanda zai iya wucewa ga tsararraki. Gine-ginen wannan kujera da zane yana ba da dadi, salo na zamani ga kowane sarari.
idan kuna neman kujera mai ɗorewa wacce za ta dore, to Yumeya Chairs Brand Doreble Dining Chair ita ce cikakkiyar wacce ta dace da bukatunku.
Bayanin samfur na kujerar cin abinci mai ɗorewa
Hanya Kwamfi
Akwai buƙatu mafi girma dangane da kayan da ake amfani da su don kujerar cin abinci mai ɗorewa. Samfurin ya wuce ta ƙwaƙƙwaran ingancin duba ƙarƙashin kulawar ƙwararrun ƙwararrun don tabbatar da ƙimar ƙima. An yi amfani da kujerar cin abinci mai ɗorewa a masana'antu. Heshan Youmeiya Furniture Co., Ltd. ya kiyaye da ƙarfafa dangantakar kasuwanci tare da abokan tarayya da abokan ciniki tsawon shekaru.
Bayanin Abina
Kujerar cin abinci mai ɗorewa da Yumeya Chairs ke samarwa ta yi fice a cikin kayayyaki iri ɗaya. Kuma takamaiman fa'idodin sune kamar haka.
Jerin kujerun cin abinci na Yumeya 5645 ya haɗa da salo daban-daban guda 6, kujera mai hannu, kujera mai faɗi, kujera mai faɗi, kujera ɗaya. & Safa biyu. Yumeya Metal Wood Grain Seating ana gane su da yawa daga manyan otal-otal masu sarkar taurari biyar, kamar Shangri La, Marriott, Hilton, da sauransu. A halin yanzu, Yumeya Metal Wood Grain Seating shima Disney, Emaar da sauran sanannun kamfanoni sun san su. Emaar, wani katafaren gidauniya a fadin Hadaddiyar Daular Larabawa, yana daya daga cikin manyan kamfanonin gidaje a duniya. A ranar 13 ga Mayu, 2020, kaddarorin Emaar sun sami matsayi na 981 a cikin jerin 2020 Forbes Global Enterprise 2000. Hasumiyar Burj Khalifa ita ce alamar kaddarorin Emaar. Tun daga 2016, Yumeya ya sami haɗin gwiwa tare da Emaar, samar da kayan daki don otal ɗin Emaar, dakunan liyafa da sauran wuraren kasuwanci.
Anyi ta 2.0 mm aluminum, YSF1059 gado mai matasai guda ya wuce gwajin ƙarfin ANS/BIFMA X5.4-2012 da EN 16139:2013/AC:2013 matakin 2. Yumeya yayi muku alkawarin garanti na shekaru 10 wanda zai iya 'yantar da ku daga damuwar siyarwa bayan sabis. Tsarin gabaɗaya yana da sauƙi amma mai daraja sosai. Layukan madaidaiciya madaidaiciya suna ba mutane mafi kyawun tasirin gani da jin daɗin zama. Tsarin hannu na iya samar da wuri mai tsaro don hannayen hannu, kuma yana ba da wasu tallafi, musamman ga tsofaffi. W Ith Yumeya maganin hatsin ƙarfe na ƙarfe, kujerar hannu na iya taimaka wa mutane samun kamannin itace da taɓawa a cikin firam ɗin ƙarfe ba tare da ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta ba. Tarawa Duk waɗannan abubuwan sun sanya gado guda ɗaya A zabi mai kyau don Cafe, Gidan jinya, Otal, Bikin aure & Amfani.
Abubuya
1. Fram Aluminum da Yumeya ’S & Gina
-- Shekara 00
Gwajin ƙarfin ƙarfi na EN 16139: 2013 / AC: 2013 matakin 2 / ANS / BIFMA X5.4-2012
---Zai iya ɗaukar fiye da fam 500
2. Abin da aka ƙarfafa itahi
--- Duba itacen kuma ku taɓa ta ƙarshen ƙwayar itacen.
---Zaɓin launi iri-iri na itace
Cikakken Bayanai na Cikin Cikins
A cikin falsafar Yumeya Furniture, muna tsammanin samfuran inganci yakamata su haɗa da bangarorin 5, 'Safety', 'Daɗi', 'Standard', 'Madalla da cikakkun bayanai' da 'Kunshin ƙimar'.
1. Tsaro: Tsaro ya haɗa da sassa biyu, aminci mai ƙarfi da aminci daki-daki.
--- Ƙarfin ƙarfi: tare da tubing samfuri da tsari, zai iya ɗaukar fiye da fam 500
---Dalla-dalla aminci: goge mai kyau, santsi, ba tare da ƙaya na ƙarfe ba, kuma ba zai tarar da hannun mai amfani ba.
2. Ƙwarai: Zane na dukan kujera ya bi ergonomics.
---101 Digiri, mafi kyawun digiri na baya da wurin zama, yana ba mai amfani da mafi kyawun wurin zama.
---170 Digiri, cikakke radian na baya, daidai daidai da radiyon baya na mai amfani.
---3-5 Digiri, dacewar wurin zama mai dacewa, ingantaccen tallafi na kashin lumbar na mai amfani.
3. Adaya: Ba shi da wahala a yi kujera mai kyau ɗaya. Amma don tsari mai yawa, kawai lokacin da duk kujeru a cikin ma'auni ɗaya 'Wurin girma' ’ Kamar ganin ’, Yana iya kasancewa mai girma. Yumeya Furniture yana amfani da injunan yankan gida daga waje, na'urorin walda, na'urorin sarrafa motoci, da dai sauransu. Don ya rage kuskure ’ yan Adam. Bambancin girman duk kujerun Yumeya yana da iko tsakanin 3mm.
4. Cikakken Cikakken Bayanai na Mabuwaya: Bayanan da za a iya taɓawa cikakke ne, wanda shine samfurin inganci.
---Haɗin walda mai laushi, babu alamar walda ko kaɗan.
--- An aika da Tige TM Foda Coat, sanannen nau'in gashin foda na duniya, sau 3 mafi jure lalacewa, kullun kullun babu hanya.
---65 m 3 / kg Mold Foam ba tare da wani talc ba, babban juriya da tsawon rayuwa, yin amfani da shekaru 5 ba zai fita daga siffar ba.
---Martindale na duk madaidaicin masana'anta na Yumeya ya fi ruts 30,000, juriya da wahala kuma mai sauƙin tsaftacewa, dace da amfanin kasuwanci.
--- Cikakkun Tufafi, layin matashin yana da santsi kuma madaidaiciya.
5. Gamaye da Saru: Akwai abubuwa guda biyu don kunshin darajar, kariyar tasiri da adana sarari. Ba tare da sadaukar da kwanciyar hankali ba, masu zanen injiniya na Yumeya suna ƙoƙari sosai don haɓaka yawan lodi don gane mafi girman aikin samfuran. A halin yanzu, duk fakitin suna ƙarƙashin gwajin simintin sufuri don tabbatar da kujera cikin kariya mai kyau.
Mene ne a Lobby & Dakin Jira (Kafe / Hotel / Babban Rayuwa)?
Kamar yadda kujerar hatsin itacen ƙarfe na Yumeya ke da ƙarfi kuma ba ta da ƙarfi, ba za ta haifar da ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta ba. Kiyan shi ne 20% - 30% kujerun katako mai ƙarfi, amma ƙarfinsa ya fi ƙaƙƙarfan kujera mai ƙarfi girma. A halin yanzu, yana da stackable kuma mara nauyi, wanda zai iya r rage wahala da farashin aikin laser . Tare da garantin firam na shekaru 10, akwai 0 Kuɗi da kuzari Ka damɓa daga baya. Dukan waɗannan abubuwan sun yi naso horten da komawa kan zuba jari sake zagayowar ya zama na gaske. Don haka a yanzu ana ƙara samun wuraren kasuwanci, kamar Otal, Cafe, Clup, Gidan jinya, Babban Rayuwa da sauransu, zaɓi kujerun itacen ƙarfe na Yumeya maimakon kujerun katako.
Zaɓi Launi
Yumeya yana ba da jiyya iri-iri na saman ƙasa, gami da hatsin ƙarfe na ƙarfe, gashin foda, gashin foda na Dou, da launuka sama da 20. Kuna iya zaɓar maganin saman da ya dace daidai da salon kayan ado da kasafin kuɗi, ko kuna iya tuntuɓar mai ba da shawara ga ƙwararrun ku don shawara.
A01Walnt
A02WalnutName
A03Walnt
A05BeechName
A07 Cherry
A09 Walnut
A30Oak
A50 Walnut
A51 Walnut
A52 Walnut
A53 Walnut
PC01
PC05
PC06
PC21
SP8011
SP8021
M-OD-PC-001
M-OD-PC-004
Sashen Kamfani
Located in Jiang Men, Heshan Youmeiya Furniture Co., Ltd. kamfani ne mai haɗawa da samarwa, binciken kimiyya, sarrafawa da tallace-tallace. Muna sana'ar kujerun cin abinci na karfe, kujera liyafa, kayan daki na kasuwanci. Yumeya Chairs yana ba abokan ciniki cikakkun ayyuka masu ƙima da tunani. Muna tabbatar da cewa jarin abokan ciniki shine mafi kyawu kuma mai dorewa bisa ingantacciyar samfur da tsarin sabis na bayan-tallace-tallace. Duk wannan yana taimakawa wajen samun moriyar juna. Maraba da abokan ciniki da abokai waɗanda ke buƙatar tuntuɓar mu kuma suna fatan samun haɗin gwiwa tare da ku!
har yaushe kujera zata dade?