loading

Yumeya Furniture - Itace Hatsi Karfe Commercial Dining Kujeru Manufacturer & Mai bayarwa Don Kujerun Otal, Kujerun taron & Ƙarfafa dabam 

Muhimmancin Kayan Aiki na Biki: Cikakken Bayani

Bikin aure na iya zama da ban sha'awa da gaske, amma shirya su sau da yawa yana iya zama mai wahala kamar koyaushe. Don haka, yana da kyau koyaushe a kasance cikin shiri da kyau tukuna. Ɗaya daga cikin abubuwan da za su tabbatar da ku karbi bakuncin bikin aure mai daraja shi ne kasancewar kayan ɗaurin aure masu inganci. Da wannan ya ce, labarin da ke gaba ya ƙunshi abin da ya kamata ku nema lokacin zabar kujeru don bikin aurenku, tare da nau'ikan kujeru daban-daban a wajen.

Aluminum stacking ghost banquet / wedding chairs for sale Yumeya

Me yakamata ku nema wajen zabar kujerun da suka dace don bikin auren ku?

Don farawa, ya kamata a zaɓi kujerun bikin aure tare da jigon bikin aure a zuciya. Misali, idan kuna yin aure a cikin lambu kuma kuna son yin bikin waje, to ya kamata ku zaɓi kujerun da za su iya jure yanayin.

  • Girman kujerun kuma zai dogara da yawan baƙi da kuke tsammani. Idan kuna da babban jerin baƙo kuma mutane za su zauna tare, to ƙananan kujeru zasu zama mafi kyawun zaɓi.
  • Yanzu idan ya zo ga nau'in kujera da kuke buƙata, yana iya zama muhimmin aiki da za a yi la'akari da shi. Zai iya saita sautin don duka taron. Dole ne ku tabbatar da yin la'akari da duk abubuwan bikin aurenku lokacin zabar kujera. Zaɓin kujera ba kawai don zaɓar wani abu mai kyau a cikin hotuna ba ko kuma ya dace da jigon ku.
  • Dangane da zabar kujeru masu kyau, dole ne ku tabbatar cewa waɗannan suna da daɗi kuma suna da ƙarfi ga duk wanda zai zauna a cikinsu a duk lokacin taron. Hakanan ya kamata ku yi la'akari da adadin baƙon da kuke tsammani don ku iya zaɓar kujera wacce ta dace da abubuwan da suke so da kuma naku.

 

Me yasa kujerun aure suke da amfani?

Kujeru suna da mahimmanci don bukukuwan aure da liyafar. Suna ba da wurin zama ga baƙi kuma suna aiki azaman kayan ado na sararin samaniya. Kujerun biki na ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da ya kamata a yi la'akari da su yayin tsara bikin auren ku. Su ne hanya mai kyau don sa baƙi su ji dadi kuma su zama babban kayan ado don wurin. Akwai nau'ikan kujerun bikin aure da yawa waɗanda za ku iya zaɓar daga cikinsu, don haka yana da mahimmanci ku yi tunanin abin da kuke so kafin yanke shawara. Bari’s yanzu duba daban-daban na bikin aure kujeru!

 

Wadanne nau'ikan kujeru daban-daban ne zaku iya amfani da su don bikin aure?

Akwai kujeru iri-iri da za ku iya amfani da su a wurin bikin aure. Sun fara ne tun daga kujerun katako na gargajiya zuwa kujeru na zamani da kyawawan kujeru.

  • Kujerun katako sun dace don bukukuwan aure masu ban sha'awa kuma sun zo da salo daban-daban. Ana iya yin su da itacen oak, maple, ko itacen Pine. Itace abu ne na halitta, mai dorewa kuma yana da kyau tare da kowane salon kayan ado. Waɗannan kujeru yawanci ba su da tsada fiye da waɗanda aka ɗaure suna da sauƙin tsaftacewa da kulawa.
  • Kujerun da aka ɗagawa suna ba da ladabi da ƙwarewa ga liyafar bikin aurenku, amma kuma sun fi takwarorinsu na katako tsada. Wadannan kujeru bazai zama masu dorewa kamar na katako ba, amma ana iya maye gurbin su cikin sauƙi kuma suna da kyau tare da kowane nau'i na kayan ado - musamman ma na da!

Aluminum stacking ghost banquet / wedding chairs Yumeya

Wadanne Zabuka Na Kujerun Biki Ya Kamata Ku Yi La'akari?

Za a iya amfani da kujeru iri-iri daban-daban don bikin aure. Mafi mashahuri nau'in kujera ya haɗa da  Zakarun aure da za a yi a kansu  ko kujeru masu nadawa, waɗanda galibi su ne zaɓi mafi arha. Nau'in kujera na ƙarshe da za a yi la'akari shine siyan kujera ɗaya ga kowane baƙo a wurin bikin aure. Wannan zaɓin na iya zama mafi tsada a cikinsu duka kuma zai ɗauki sarari da yawa a wurin. Koyaya, yana iya zama darajar idan kuna son burge baƙi. Ga wasu nau'ikan kujeru da za ku iya amfani da su don bikin aurenku:

  • Majiyen da suke Ƙarba

Kujerun naɗewa sun fi dacewa don manyan bukukuwan aure saboda ba su ɗaukar sarari da yawa kuma suna da sauƙin adanawa a ƙarshen taron.

  • Kujerun Vintage

Kujerun ’ya’yan itace suna ba wa bikin aurenku daɗaɗɗen jin daɗi - musamman ma idan kuna da jigon salon girkin da ke gudana a duk lokacin yin ado da d'aurin aurenku.éA.

  • Kujerun Matasa

Kujerun matattarar kujeru suna sa baƙi su ji na musamman a liyafar bikin aure ta hanyar samar musu da ta'aziyya fiye da na gargajiya  Zakarun aure da za a yi a kansu

 

Menene Fa'idodin Amfani da Kujerun Bikin Biki A Tsakanin Aiki A Cikin Bikin Ku?

Stackable bikin aure kujeru  yawanci ana amfani da su a matsayin wurin zama da ango da amarya a lokacin bikin aure. Mun riga mun san cewa bikin aure yakan yi tsada, amma tare da ɗan tunani mai hankali, za ku iya adana kuɗi da lokaci mai yawa. Hanya ɗaya mai sauƙi don yin wannan ita ce ta amfani da  Zakarun aure da za a yi a kansu

 

Stackable bikin aure kujeru  suna da araha, kuma sun zo da kayayyaki daban-daban. Suna ba baƙi zaɓin zama ko tsaye, suna sa su zama cikakke ga kowane bikin. Akwai fa'idodi da yawa don amfani  Zakarun aure da za a yi a kansu   a liyafar auren ku. Ɗayan fa'ida ita ce, suna ba da wurin zama mai yawa don taron. Waɗannan kujeru kuma suna da launuka iri-iri da salo kuma suna da arha fiye da wurin zama na liyafa kuma sun fi dacewa da jigilar kayayyaki; suna kuma sauƙaƙa wa baƙi don jin daɗin taronku ba tare da makale a wuri ɗaya ba duk tsawon dare! Ƙari ga haka, ba sa ɗaukar sarari kamar kujerun gargajiya, don haka za a sami ƙarin wurin rawa a liyafar bikin auren ku.

 

Ƙarba

A ƙarshe, labarin da ke sama ya ƙunshi duk abin da kuke buƙatar sani game da kayan ɗaurin aure, musamman kujerun aure, da kuma dalilin da yasa suke da mahimmanci. Idan kai, a matsayinka na ɗaiɗai, kuna fatan shirya bikin aure na kanku. Yumeya Furniture yana da wasu daga cikin mafi kyawun furniture a kusa. Yumeya yana hulɗa da kowane irin kayan daki masu ban sha'awa da aka yi daga itace da ƙarfe. Wannan ya ce, tabbatar da duba su; ba za ku yi nadama ba! Ayyukan mu'amalar abokin ciniki na ban mamaki zai sa kwarewar cinikin ku ta yi kyau.

POM
Why Use Restaurant Armchairs in Restaurants?
How to Choose the Right Wedding Chairs for Your Ceremony?
daga nan
Nagari a gare ku
Babu bayanai
Shiga tare da mu
Customer service
detect