Yumeya Furniture - Itace Hatsi Karfe Commercial Dining Kujeru Manufacturer & Mai bayarwa Don Kujerun Otal, Kujerun taron & Ƙarfafa dabam
Idan ya zo ga gidajen cin abinci, kayan daki wani muhimmin bangare ne na kasuwanci. Don tabbatar da cewa gidan abincin ku ya yi nasara, kayan daki masu ban sha'awa kamar Karedo na cin abini Sau da yawa suna bukata. Wannan ba wai kawai yana samar da mafi kyawun ƙwarewar cin abinci ga abokan cinikin ku ba, har ma yana jan hankalin abokan ciniki da yawa su shigo su ji daɗin yanayi.
Akwai hanyoyi daban-daban da za ku iya keɓance gidan abincin ku tare da kayan daki da ƙira, amma akwai kuma wasu mahimman hanyoyin da yakamata ku bi kafin siyan kowane nau'in kayan daki don gidan abincin ku. A cikin labarin da ke gaba, mun wuce mahimmancin Karedo na cin abini , musamman tare da sauran abubuwan da za a yi la'akari da su game da kujerun da za a saya
Kujera nau'in kayan daki ne da za ku iya amfani da su wajen zama. Kujeru suna zuwa da siffofi daban-daban, girma da kayan aiki. Daban-daban na kujeru da ake amfani da su a gidajen abinci sun hada da kamar haka:
Waɗannan ƙananan kujeru ne waɗanda ba su da koma baya kuma galibi ana samun su a mashaya ko kantuna.
Waɗannan stools ne tare da wurin hutawa kuma galibi ana samun su a mashaya ko kantuna. Wuraren stool yawanci guntu fiye da kujerun cin abinci. Wannan yana nufin mutanen da suke zaune a kansu za su durƙusa gwiwa don isa ƙasa. Wannan na iya sa wasu mutane su ji rashin jin daɗi kuma suna haifar da ciwon baya idan sun daɗe a wannan matsayi.
Waɗannan kujeru suna da wurin zama mai ɗaki da kuma na baya; ana iya samun su a gidajen abinci ko dakunan cin abinci iri ɗaya. Kujerun cin abinci suna da tsayi fiye da stools kuma an tsara su don dacewa da masu amfani da su. Har ila yau, suna zuwa da wurin hutawa, wanda ba a samun shi a kan stools, don haka yana da sauƙi ga mutane su zauna a cikin su na tsawon lokaci ba tare da jin dadi ko ciwon baya ba.
Kujerun katako yawanci sun fi kujerun ƙarfe ko filastik tsada. Hakanan sun fi nauyi kuma suna buƙatar ƙarin kulawa. Kujerun katako suna da tsawon rayuwa, amma kwari, ruwa, da karce suna iya lalata su. Kujerun ƙarfe sun fi na katako arha, amma ba su da ɗan kwalliyar da katako ke da shi saboda ba sa zuwa.
Kujerun ƙarfe sune zaɓi mafi araha, kuma sune mafi nauyi a cikin kujeru iri uku. Abubuwa masu kaifi na iya karce su, amma ba sa buƙatar kiyaye su kamar yadda kujerun katako ke yi. Kujerun filastik ba su da nauyi, don haka suna da sauƙin motsawa da tsabta. Hakanan suna da ɗorewa daga lalacewar ruwa da karce daga abubuwa masu kaifi.
Mafi shahara kuma sanannun nau'ikan kujeru sune kujeru na katako, karfe, da na filastik. Kujerun katako suna ba da kyan gani na gargajiya wanda ke da wahala ga mutane su tsayayya. Kujerun katako suna da ƙarfi sosai, wanda shine dalilin da ya sa galibi ana amfani da su a cikin tsofaffin gidajen cin abinci inda kayan daki ke buƙatar ƙarin ƙarfafawa. Kujerun katako kuma suna ba da jin daɗin jin daɗi fiye da kujerun filastik ko kujerun ƙarfe. Koyaya, suna iya zama masu tsada da wahala don kiyayewa saboda suna buƙatar sake gyarawa akai-akai ko sake fenti kowane ƴan shekaru. Ƙaunar ɗin tana haɗa da amfanin kajalyan ƙarnu da kari mai ƙarfi, 'buwan ƙari’, '40% - 50% na kusa’, 'Yan itake mai ƙari’. Lokacin da abokin ciniki mai yuwuwa wanda ya gane alamar ku mai inganci, amma ba zai iya samun babban farashin kujerun itace mai ƙarfi ba, Kujerar Ƙarfe na Itace mai inganci amma ƙarancin farashi zai zama zaɓi mai kyau.
Kujerar gidan abinci muhimmin kayan daki ne ga kowane gidan abinci. Ana iya amfani dashi don zama abokan ciniki, azaman kayan ado, ko ƙirƙirar wurin jira. Akwai abubuwa da yawa da ya kamata a yi la'akari yayin zabar kujera mai dacewa don kasuwancin ku. Waɗannan abubuwan sun haɗa da nau'in gidan abinci da kuke gudanarwa, girman gidan abincin ku, da kasafin kuɗin ku. Idan kuna son ƙirƙirar yanayi maraba da jin daɗi ga abokan cinikin ku, kujerar gidan abincin da ta dace zata iya yin komai.
Kujerun da muke amfani da su a cikin waɗannan gidajen cin abinci suna taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka ƙwarewar cin abinci. Kada mu sayi kujera kawai ba tare da la'akari da dacewarta ga gidan abincin ba da kuma yadda zai dace da yanayi.
Wasu abubuwan da ya kamata ku yi la'akari yayin siyan kujeru don gidan abincin ku sune:
· Girmar giniya
· Irin abincin da ake yi a gidan abinci
· Adadin kwastomomin da wataƙila za su ziyarce ta a rana ɗaya.
Yana da mahimmanci ku kula da kujerun cin abinci na gidan abincin ku. Su jari ne kuma za su daɗe idan an kula da su yadda ya kamata. Hakanan yana da mahimmanci a kiyaye su sabo da tsabta don abokan ciniki su so su dawo.
Akwai hanyoyi daban-daban da za ku iya tsaftace kujerun ku, dangane da irin kujera da kuke da su. Kuna iya amfani da busasshiyar kyalle ko mai datti da sabulu da ruwa ko da ruwa kawai. Hakanan yakamata ku tabbatar da cire duk wani barbashi na abinci daga bene da ke kusa da kujera kafin ku fara tsaftace shi don hana datti daga saman kujera lokacin da kuka goge shi.
Bugu da kari, ya kamata ka ko da yaushe kokarin tsaftace kujeru bayan kowane amfani don kada su yi datti a cikin yini. Ka kula da ka Karedo na cin abini ya fi sauƙi fiye da yadda kuke tunani. Yana da mahimmanci a tsaftace su akai-akai, amma ba kwa buƙatar goge su da na'ura mai nauyi mai nauyi.
Abu mafi mahimmanci da za a yi la'akari da shi shi ne cewa ku bushe su sosai bayan tsaftacewa sannan ku bi da saman tare da gashin mai ko kakin zuma mai karewa. Wannan zai kiyaye itacen daga fashe kuma zai kare shi daga tabo.
Yana da mahimmanci a yi la'akari da kayan daki da za ku yi amfani da su don gidan abincin ku. Lokacin zayyana gidan abincin ku, yana da mahimmanci don samun wurin zama mai daɗi ga abokan cinikin ku. Idan kana neman sayo Karedo na cin abini ko wasu nau'ikan kayan daki, tabbatar da ziyarta Yumeya Furniture don biyan duk abubuwan da suka danganci kayan daki