Yumeya Furniture - Itace Hatsi Karfe Commercial Dining Kujeru Manufacturer & Mai bayarwa Don Kujerun Otal, Kujerun taron & Ƙarfafa dabam
Tare da yaɗa kayan ado iri-iri, kayan zama na mutane suna ƙara karkata don zaɓar kayan daki na al'ada. Haka lamarin yake ga kayan daki na otal! Yaya game da gyaran kayan daki na otal? Menene hanyoyin gyare-gyaren kayan daki na otal?
Kayan abinci na gidan abinci ana ɗaukarsa nau'ikan kayan ɗaki ne na ɗan adam, saboda a zahiri iyali wuri ne da abincin dare na iyali ke da daɗi. Kayan kayan da aka keɓance suna nuna sarrafa nau'i da kayan ado bisa tsarin sa, izinin ɗakin gida, da abubuwan sha'awar mai shi. Abubuwan da aka fi so don ƙananan kayan carbon-carbon, suna ba da mahimmanci ga tsari da aiki, da kuma girmama ingancin kayan aikin hannu. Sabbin tsara koyaushe suna bin wannan hanyar ƙira, ta yadda kayan da aka keɓance ke ba wa masu amfani hidima da kyau.
Matsayin tsarin ƙirar kayan ado mai kyau a cikin haɓaka gida yana da mahimmanci. Ba wai kawai yana ƙayyade daidaituwar juna da ƙaya na nau'ikan kayan ɗaki ba, har ma yana ƙayyade haɓakar ayyukan haɗin gwiwa. Ana zana waɗannan nau'ikan ƙirar ƙira kafin ƙira, kuma suna haɓaka daidai da girma.
Kayan daki na gidan abinci na al'ada yana cike da fatan alheri da jin daɗin yanayin ɗan adam. Dangane da bukatun kowane iyali, yana haifar da yanayi mai ban sha'awa da kwanciyar hankali. Bai taba karkata daga ruhun zane ba a farkon: ƙirƙirar mafi kyawun rayuwar yau da kullun ga masu amfani, Sanya kowane ɗan birni ya shimfiɗa kuma yana numfashi cikin yardar rai.
Al’adar kayan hotl
1. Tuntuɓi 'yan kasuwa masu dacewa kuma ku kwatanta kayan daki da ake buƙata don ba da labari gwargwadon halin ku.
2. Samar da zane-zane, ko zane-zane na bene, don ƙirar ƙirar sabis na abokin ciniki, salon da aka ba da shawarar.
3. Magana don zane, ko shawarwarin sabis na abokin ciniki, zaɓi salo. Ƙayyade allon launi da salon.
4. Bayan zaɓin, samar da cikakken girman girman gidan abinci kuma zaɓi kayan bisa ga kasafin ku.
5. Bayan kayyade, sanya hannu kan kwangilar tsakanin bangarorin biyu kuma ku biya 50% na ajiya (wannan abu yana dogara ne akan kamfanoni daban-daban).
6. Mai siyarwa yana ƙayyade tsawon lokacin kaya bisa ga buƙatun abokin ciniki kuma ya fara kera kayan.
7. Bayan an gama kayan, sanar da abokan ciniki su zo duba kayan. Bayan an gama dubawa, biya wutsiya.
8. Shirya dabaru ko isar da gida da cikakken shigarwa.
9. Ko cak ɗin abokin ciniki ya cika.
10. Cikakken cikakke na musamman.